AudioJungle Update T10-2019 – AudioJungle được Update liên tục đến hết tháng 10

Download FREE – Tải về miễn phí: AudioJungle Update T10-2019 – Update liên tục

Bài này mình sẽ update liên tục đến hết tháng 10-2019

  1. AudioJungle – Upbeat & Groovy Funk Big Beat 3764541
  2. AudioJungle – Uplifting Positive Corporate Technology 20751354
  3. AudioJungle – Upbeat Fun Commercial and Vlog 17792720
  4. AudioJungle – Groovy Halloween 9066911
  5. AudioJungle – Corporate 11257481
  6. AudioJungle – Upbeat Fun Piano Blues 240405
  7. AudioJungle – Upbeat Happy Rock with Whistle & Heys 11643704
  8. AudioJungle – Quirky Mambo 3178652
  9. AudioJungle – Gentle Soothing Acoustic 2405292
  10. AudioJungle – Uplifting Feel Good Groove 1313441
  11. AudioJungle – Thoughtful Ambient Determination 4024776
  12. AudioJungle – Powerful Indie Rock Stomp & Clap 22703350
  13. AudioJungle – Retro Halloween 12929439
  14. AudioJungle – Scary 3187852
  15. AudioJungle – Latin Comedy 10477714
  16. AudioJungle – Lovely Piano Waltz 5343455
  17. AudioJungle – Sexy Cool 4793180
  18. AudioJungle – The Oo-Ah-Oo Song 3993500
  19. AudioJungle – Motivational & Inspiring Indie Adventure 22278087
  20. AudioJungle – Peaceful Ambient 3881570
  21. AudioJungle – Gentle Acoustic 6926454
  22. AudioJungle – Uplifting Inspiring Corporate Outlook 21303644
  23. AudioJungle – Uplifting Motivational Corporate Background 3753938
  24. AudioJungle – Explore & Discover 22454703
  25. AudioJungle – Indie Road Trip 17775294
  26. AudioJungle – Science Fiction Movie Trailer 4882411
  27. AudioJungle – Wild Heart 10472192
  28. AudioJungle – Looking for Adventure 19920650
  29. AudioJungle – Upbeat & Exciting Hipster Music 20975717
  30. AudioJungle – My Travel & Tourism Adventure 19396255
  31. AudioJungle – Love Song 16732202
  32. AudioJungle – A Little On The Wild Side 2283292
  33. AudioJungle – Epic Film & Movie Trailer 19287507
  34. AudioJungle – Energetic Uplifting Pop 22444212
  35. AudioJungle – Feel Good Acoustic 19744851
  36. AudioJungle – Inspirational Corporate 15259450
  37. AudioJungle – Percussive Energetic Upbeat Drums 19805389
  38. AudioJungle – Subtle Ambient Background 22329377
  39. AudioJungle – Fashion House 21257454
  40. AudioJungle – Happy Piano 13130444
  41. AudioJungle – Magical 22448672
  42. AudioJungle – Light Inspiration 13118918
  43. AudioJungle – Synthwave 23161028
  44. AudioJungle – Bright and Exciting 13873439
  45. AudioJungle – Energetic Indie Rock & Upbeat Fun 15654473
  46. AudioJungle – Inspiring Explainer Background 22420750
  47. AudioJungle – Ambient Technology Background 15462545
  48. AudioJungle – Reach For The Stars 11009999
  49. AudioJungle – Opener 23144022
  50. AudioJungle – Hip-Hop 22278561
  51. AudioJungle – Future Bass 23469899
  52. AudioJungle – Cute Ukulele 15244100
  53. AudioJungle – Upbeat Corporate Inspiration 22627551
  54. AudioJungle – Sad Piano 19455257
  55. AudioJungle – Gritty Powerful Rock 19810472
  56. AudioJungle – Epic Trailer 15334313
  57. AudioJungle – Emotional and Inspiring 22239620
  58. AudioJungle – Optimistic 13113724
  59. AudioJungle – Subtle Ambient 24746684
  60. AudioJungle – Soft Piano 12016318
  61. AudioJungle – Cinematic Action Trailer 17688781

Thông tin cơ bản:

  • File type: Mp3, Wav
  • 320 kbps, 16-Bit Stereo, 44.1 kHz
  • Chi tiết xem tại đây: AudioJungle.Net

 

Leave a Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *