AudioJungle Update T11-2019 – AudioJungle được Update liên tục đến hết tháng 11

Download FREE – Tải về miễn phí: AudioJungle Update T11-2019 – Update liên tục

Bài này mình sẽ update liên tục đến hết tháng 11-2019

  1. AudioJungle – Deep Ambient Soundscape 12790484
  2. AudioJungle – Epic Piano 12776378
  3. AudioJungle – Soft Motivational Corporate 15764848
  4. AudioJungle – News Intro Loop 12874266
  5. AudioJungle – Quirky Indie Pop 15177008
  6. AudioJungle – Trance 23314823
  7. AudioJungle – African Upbeat Theme and Percussion 24930102
  8. AudioJungle – Epic Motivational Hip Hop 23964116
  9. AudioJungle – My Guitar 24934089
  10. AudioJungle – Emotional Documentary Cinematic Action 24430153
  11. AudioJungle – Inspirational Adventure 24400102
  12. AudioJungle – Africa Uplifted 9945786
  13. AudioJungle – Brazil is in Latin America 24895321
  14. AudioJungle – Romantic Inspiring Wedding 22806817
  15. AudioJungle – Uplifting Teaser 24938093
  16. AudioJungle – This is Christmas 24811684
  17. AudioJungle – Summer Upbeat Uplifting EDM 24930864
  18. AudioJungle – Push Through 24932077
  19. AudioJungle – Christmas Pop Dance 24936151
  20. AudioJungle – Arabian Cinematic 24932838
  21. AudioJungle – Red Dragon 24935224
  22. AudioJungle – Corporate Inspiring Background 22779070
  23. AudioJungle – Presentation Piano 21015871
  24. AudioJungle – Inspiring Piano Autumnal Glare 24967956
  25. AudioJungle – Inspiring Slow Orchestral Opener 23836604
  26. AudioJungle – Serious Piano Inspiration 23699647
  27. AudioJungle – Piano And Orchestra 21047440
  28. AudioJungle – Motivate 21202110
  29. AudioJungle – Emotional Cinematic Film 21078517
  30. AudioJungle – Discovery 21036871
  31. AudioJungle – Quick Grunge Tech Logo Pack 2325473
  32. AudioJungle – Modern Tech Swirl Logo 1739422
  33. AudioJungle – Ambient Night Background 17606027
  34. AudioJungle – Epic 25004540
  35. AudioJungle – Festive Cinematic Orchestral Christmas 25009349
  36. AudioJungle – Life is an Adventure 25008616
  37. AudioJungle – Jingle Bells 18929045
  38. AudioJungle – Christmas Piano 3343523
  39. AudioJungle – Santa’s Toy Shop 6008879
  40. AudioJungle – Peaceful Christmas Piano 3351009
  41. AudioJungle – We Wish You a Merry Christmas Brass 3390395
  42. AudioJungle – Christmas Happy 22833770
  43. AudioJungle – Christmas Indie Rock 18803140
  44. Update continue

Thông tin cơ bản:

  • File type: Mp3, Wav
  • 320 kbps, 16-Bit Stereo, 44.1 kHz
  • Chi tiết xem tại đây: AudioJungle.Net

 

Leave a Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *